breakdance
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
breakdance

hay hay hay

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Ms.mOm_KuL

Go down 
bompopper
Admin
Ms.mOm_KuL
7 posters
Tác giảThông điệp
Ms.mOm_KuL

Ms.mOm_KuL Empty
Bài gửiTiêu đề: Ms.mOm_KuL   Ms.mOm_KuL Icon_minitimeMon Oct 01, 2007 7:18 am

Hi~hi~ Very Happy . iem Giang mOm ne`! Hok bis moi ng` trong nho'm coa' thuo`ng xuyen va`o 4rum na`y hok nua~ . Sad iem nho' moi ng` tre^n nho'm le'm! Nhung vj` dao na`y, iem di hoc suo't , hna`o hok fai hoc, thi` de thoi` gian di choi voi ban be`, the la` cung chang co thoi` gian len nho'm lun. affraid iem hok mun moi ng` nghi~ ra`ng, iem vj` chuyen rie^ng[...] de ngoa.c ke'p. ma` hok len nho'm nua. Nhung su that hok fai la` vj` the' dau. Em iu quy' moi ng` le'm! Nho' moi bg` ma` hok bis fai la`m ntn? Hok bis dna`y moi ng` coa' khoe? hok ? bounce hjx! cha bis noi j` nua ca? .Cuoi' cu`ng, la` 1 ng` da tu`ng la` than`h vien trong 8x, iem chu'c moi ng` gap nhju` lucky trong cuoc so'ng, va` moi diu` to't dep nhu't se den mi' moi ng`.Chu'c 8x lun tha`nh co^ng tre^n kon duo`ng ku.a mj`nh
Ms.mOm_KuL 853a
Ms.mOm_KuL ki' te^n do'ng dau^' cai' roe.tttttt lol!
Admin
Admin
Admin

Ms.mOm_KuL Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ms.mOm_KuL   Ms.mOm_KuL Icon_minitimeMon Oct 01, 2007 7:20 am

mo'm oi than` tuong phucsex day^^ hum nao len nhom choi di nhom dao nai vang bong con gai quahi`hi`hi`hi` ma 4rum nay` yen tam la moi nguo`i trong nhom se len thuo`ng xuyen ko so ko co ai dau ^^ ehhe
https://8xcrewfamily.forumvi.com
bompopper

Ms.mOm_KuL Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ms.mOm_KuL   Ms.mOm_KuL Icon_minitimeWed Oct 03, 2007 9:46 pm

em ngai anh dung ko ! co gi dau ma ngai da ko yeu duoc thi la anh em, cang ngai thi cang ko coi anh ra gi, anh dang goi b girl ve tap lai em tap ko anh bao con nhay' rui` do Laughing hheheheh luc nao cung don tyiep em tro ve, thang phuc sex an cut di hhhhhhehehh
Admin
Admin
Admin

Ms.mOm_KuL Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ms.mOm_KuL   Ms.mOm_KuL Icon_minitimeWed Oct 03, 2007 11:35 pm

bom` em ra lap topic so yeu li lich de anh em cung biet di ^^ lol! lol!
https://8xcrewfamily.forumvi.com
bboyApro

Ms.mOm_KuL Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ms.mOm_KuL   Ms.mOm_KuL Icon_minitimeFri Nov 02, 2007 10:52 am

bompopper đã viết:
em ngai anh dung ko ! co gi dau ma ngai da ko yeu duoc thi la anh em, cang ngai thi cang ko coi anh ra gi, anh dang goi b girl ve tap lai em tap ko anh bao con nhay' rui` do Laughing hheheheh luc nao cung don tyiep em tro ve, thang phuc sex an cut di hhhhhhehehh
cac' pac' dung tin no' ,no co tien an' hiep hoc sinh nu~ day' pig can than. ca' em nhe' goodluck
Hiep_chicken
bboy

Ms.mOm_KuL Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ms.mOm_KuL   Ms.mOm_KuL Icon_minitimeMon Nov 05, 2007 9:41 am

Giang mom' ha?! To*' Hiep. ga` ne`,con nho*' ko nhj? len nhom' cho*i di . DAo nay` nho'm' it' girl wa' ^^ va` ko nhj' nhanh? nhu* con .... nhu* Giang Razz Razz pig
bboy_black
bboy

Ms.mOm_KuL Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ms.mOm_KuL   Ms.mOm_KuL Icon_minitimeWed Nov 07, 2007 3:02 am

chai`!!! co?~ cung~ phai? ma^y' thang' ro^i` Giang mom' klo le^n nhom' ro^i` (em quang ninh dey) ho^m nao` chi le6n di dao nay` nhom' phat' trie^n? lam' ro^i` vui cuc luo^n:D
chuot_jerry_308
bboy
chuot_jerry_308

Ms.mOm_KuL Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ms.mOm_KuL   Ms.mOm_KuL Icon_minitimeThu Nov 08, 2007 6:57 am

bompopper đã viết:
hjc,cóa phải nhóm đang triệu tập b-girl h3m ,i3zm xin chân nhá,iu cả nhà nhìu Rolling Eyes
http://360.yahoo.com/chuot_yeu_gao308
Hiep_chicken
bboy

Ms.mOm_KuL Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ms.mOm_KuL   Ms.mOm_KuL Icon_minitimeSat Nov 10, 2007 8:04 am

Hom no. mo*i' thay' Giang mom' di hoc. ve` xong
Len nhom' di ko to*' den' nha` ka^u. khung? bo^' da^y'
Sponsored content

Ms.mOm_KuL Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ms.mOm_KuL   Ms.mOm_KuL Icon_minitime

Ms.mOm_KuL
Trang 1 trong tổng số 1 trang