breakdance
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
breakdance

hay hay hay

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Xin Chao` Cac' Ban 8xCrew !!!!

Go down 
Tác giảThông điệp
A|J_armani.joup

Xin Chao` Cac' Ban 8xCrew !!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Xin Chao` Cac' Ban 8xCrew !!!!   Xin Chao` Cac' Ban 8xCrew !!!! Icon_minitimeSat Dec 01, 2007 9:22 pm

Chào Mấy Anh Mấy Chị 8x Crew...
Em Tên Hưng ... 17 tuội ....
Em rất thích hip-hop nhưng mà cũng chả biết tý gì về hip-hop cả .... mới cả bao nhiu lần đã có ý định đi xin học nhảy mà chả có chỗ nào nó dậy dỗ cẩn thận .... có lần lên hip-hop club học nhưng thấy họ ko dạy cẩn thận nên cũng chán ... giờ nhóm các anh các chị có dạy em xin theo với Embarassed
mới cả em cũng ko có thời gian học ... đang định học xong lớp 12 này xin bố mẹ ở với anh chị trên HN rồi đi học nhảy vũ đạo của mấy nhóm trên đó .. nhưng trong thời gian này em muốn vào nhóm nhảy nào đó giao lưu học hỏi để khi có lên HN còn biết tý .... Mong anh chị chỉ giáo lol!
Mới cả em chỉ thích nhạc dance < nhạc mạnh Shocked > Nếu anh chị có chỗ nào nhảy hoặc dạy em xin theo với ...... lol!

Xin Chao` Cac' Ban 8xCrew !!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» dong cua trnag web chuan bi chao` don' mot web moi' pro
» Nhan daj ca bon ba xu nguoi! Chao thang Manh can
» Chào các anh ở 8xcrew
» I'm love 8xcrew....
» trailer 8xcrew 2007.....