breakdance
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
breakdance

hay hay hay

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

8x Crew Hãy Nghĩ Lại Mình Đi

Go down 
manhcan8x
A|J_armani.joup
6 posters
Tác giảThông điệp
A|J_armani.joup

8x Crew Hãy Nghĩ Lại Mình Đi Empty
Bài gửiTiêu đề: 8x Crew Hãy Nghĩ Lại Mình Đi   8x Crew Hãy Nghĩ Lại Mình Đi Icon_minitimeTue Dec 04, 2007 7:18 am

Tôi chả phải nói xấu hay là nói gì các ông ...
tôi nói thật nhé với tính các ông thì giờ tôi mới hiểu tại sao bọn ông bị bọn 5 ct nện ..
tôi nói thật tôi cũng ghét 5 ct lắm
nhưng tính các ông cũng làm tôi nghĩ bọn 5 ct nện là đúng !
Vì Sao Ư ? nghe rõ nhé :
1, các ông quá khinh người đó , tôi viết cái topic để xin học .. vậy các ông chỉ đọc ko thèm chả lời .. cái ông nghĩ sao ... các ông giỏi quá xong làm kiêu à .. tôi nói thật các ông chắc gì đã là nhảy hay nhất cái VN này mà làm kiêu ... mà cũng chắc gì giỏi nhất cái miền bắc cũng như riêng HP
các ông nhảy hay thật đó .. nhưng tôi nghĩ các ông nên thay đổi tính đi .. người ta xin học .. ko muốn nhận cũng nên trả lời cho khéo : vd : phòng mình trật rồi để khi khác ...
thế cũng là 1 câu nói làm tôi mát lòng mà tìm nhóm khác mà vẫn luôn luôn thích nhóm các ông ...
giờ các ông làm tôi buồn lắm đó các ông biết ko ... các ông chỉ vào xem mà chả thèm để ý ....
Nói Chung là các ông hãy nhớ câu này :
Các Ông Soi Vào Gương Và Nhìn Lại Mình Đi
manhcan8x
bboy
manhcan8x

Bài gửiTiêu đề: Re: 8x Crew Hãy Nghĩ Lại Mình Đi   8x Crew Hãy Nghĩ Lại Mình Đi Icon_minitimeTue Dec 04, 2007 7:27 pm

ONg nay` chui o? dau ra an noi' linh tinh cai' j` day'
bboy_black
bboy

Bài gửiTiêu đề: Re: 8x Crew Hãy Nghĩ Lại Mình Đi   8x Crew Hãy Nghĩ Lại Mình Đi Icon_minitimeThu Dec 06, 2007 1:27 am

chao` ban A|J_armani.joup va` to^i noi' nhu nay` cho ban hie^u?
1 la` nhom' to^i dao nay` ba^n ne^n it' online duoc ne^n ko bie^t' ai le^n mang va` noi' xin ta^p tanh` hay gi` gi` do' ne^n mong moi nguoi` tho^ng cam?
con` 2 la` cai' chuye^n chung' to^i xick mick voi' ai thi` co' le~ nguoi` ngoai` cuo^c cung~ chang? bie^t' gi` da^u canh' nha` bao' thi` vie^t' lung tung
3 la` nhom' to^i chua bao gio` noi' rang` nhom' to^i gioi? hay la` nha^t' nhi` hp hay mie^n` bac' gi` ca? vi` nhom' to^i bie^t' minh` la` ai
co`n ban ghet' nhom' to^i hay ra sao thi` tuy` nhom' to^i de^? ngoai` tai
khinh nguoi` hay ko nhin` thi` bie^t' nhom' to^i ma` khinh nguoi` thi` da~ chang? co' dua' nao` no' them` xin ta^p o? nhom' to^i
noi' va^y ai nghi~ ra sao thi` nghi~ dey' tuy` thoy............
Hiep_chicken
bboy

Bài gửiTiêu đề: Re: 8x Crew Hãy Nghĩ Lại Mình Đi   8x Crew Hãy Nghĩ Lại Mình Đi Icon_minitimeThu Dec 06, 2007 2:59 am

Ban. kia neu' ko biet' j` thi` du*ng` noi' linh tinh nhe'!
Agirl
bboy

Bài gửiTiêu đề: Re: 8x Crew Hãy Nghĩ Lại Mình Đi   8x Crew Hãy Nghĩ Lại Mình Đi Icon_minitimeThu Dec 06, 2007 3:51 am

ko noi' chuyen. duoc. voi' BBblack dau
http://360.yahoo.com/girlkhongtinh_hp
bboy_black
bboy

Bài gửiTiêu đề: Re: 8x Crew Hãy Nghĩ Lại Mình Đi   8x Crew Hãy Nghĩ Lại Mình Đi Icon_minitimeThu Dec 06, 2007 9:02 am

nay` Agirl nhe' ai cam? tha^y' noi' chuye^n duoc voi' to^i thi` noi' ko duoc thi` bie^n' to^i dey cung~ chang? kie^u cang nhu nhie^u` nguoi` nghi~ da^u nhung chang? qua la` co' nhie^u` bao` vie^t' vo^ ly' no' da^p vao` mat' to^i da^m ra to^i moi' ca^n` noi' ly'.......ok con` ai nghi~ gi` ve^` to^i ra sao thi` cu' tie^p' tuc di to^i chang? ca^n` quan ta^m
Linh_StarsStone_ds

Linh_StarsStone_ds

Bài gửiTiêu đề: Re: 8x Crew Hãy Nghĩ Lại Mình Đi   8x Crew Hãy Nghĩ Lại Mình Đi Icon_minitimeThu Dec 06, 2007 12:35 pm

Dúng là cái chuyên mà 8x và bon kia xik mik thì , ban gì ây´du*ng`có ý kiên´làm gì ...
Nhu*ng vê`phân``xin hoc thì ban ây´bu+c xúc cung~ dúng thôi...ngu*o*ì ta thik breakdance nhu* bao n`trong 8x vây...Tât nhiên mong muôn´câu tra lo*ì rôi`.....Tôi ko bik là Trang Web này lâp ra , có phai dê phuc vu các ban da8ng kí hay xin hoc breakdance ko ..nhu*ng nêú dúng thì 8x cung~ có lôi~ còn gì ....Còn 8x dao này dang bân hay gì dây´thì Ban ây´cung~ ko bik...nên chu*a thê hiêu du*o*c...dù sao , da~ lâp ra ´trang web này...thì dù bân thê´nào , cung~ nên´luôn có môt n` cha(m sóc nó...
Con`ban kia , bây h hiêu rôi`..thì cung~ thông cam cho n`ta tí...du*ng nên chuyên no , xo chuyên kia

chuc ca nha vui ve
Linh Stars
http://360.yahoo.com/profile-kJwl6RAyc68qyGt41AklE3vG.7EfhjaeaVI
bboy_black
bboy

Bài gửiTiêu đề: Re: 8x Crew Hãy Nghĩ Lại Mình Đi   8x Crew Hãy Nghĩ Lại Mình Đi Icon_minitimeFri Dec 07, 2007 5:40 am

thoi` gian vua` qua qua? la` 1 cu' so^c' ra^t' nang ne^` voi' 8xcrew ne^n trong thoi` gian do' moi than`h vie^n cua? 8xcrew ko the^? online duoc ne^n chang? the^? nao` co' the^? tra? loi` cac' ca^u hoi? cua? moi nguoi` ne^n ra^t' xin lo^i~ moi nguoi`
Nhung du?ng` vi` va^y ma` an noi' lung tung nhu ban A|J_armani.joup
va` thay mat 8xcrew xin cam? on moi nguoi` trong thoi` gian qua da~ lo lang' cho chuye^n ve^` Tung` kon va` anh Thang' thanks
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: 8x Crew Hãy Nghĩ Lại Mình Đi   8x Crew Hãy Nghĩ Lại Mình Đi Icon_minitime

8x Crew Hãy Nghĩ Lại Mình Đi
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» YM 8x crew (ba?n full)
» 8x crew ! Fighting
» 8X CREW giải quyết em cái nào!!!!!!!